งานกินปู เลี้ยงสังสรรค์สื่อมวลชน |
|
งานกินปู เลี้ยงสังสรรค์สื่อมวลชน ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081503.jpg)
วันที่ 14 สิงหาคม 2552 ที่สนามหญ้าสำนักงานเทศบาลตำบลแหลมฉบัง อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี นายบุญเลิศ น้อมศิลป์ นายกเทศมนตรีตำบลแหลมฉบัง เป็นประธานงานจัดงานกินปู เลี้ยงสังสรรค์สื่อมวลชน ประจำปี 2552 โดยได้ขึ้นเวทีกล่าวขอบคุณสื่อมวลชนทุกแขนงที่นำเสนอข่าวการทำงานของเทศบาลตำบลแหลมฉบังเป็นอย่างดีและต่อเนื่อง อีกทั้งสื่อมวลชนยังเป็นสื่อกลางระหว่างประชาชนและผู้บริหารเทศบาลตำบลแหลมฉบัง ในการแจ้งปัญหาความเดือดร้อนต่างๆ ของประชาชน ซึ่งทางผู้บริหารก็รับทราบและได้แก้ไขปัญหาอย่างครบถ้วน โดยภายในงานได้มีการจัดเลี้ยงอาหารมากมาย โดยปีนี้ได้นำปูทะเลจากบางกระจะ จ.จันทบุรี ที่มีเนื้อแน่นมาให้สื่อมวลชนร่วมรับประทานอย่างเป็นกันเอง และได้มีการแจกรางวัลต่างๆ มากมายให้แก่สื่อมวลชนที่ไปร่วมงานทุกคน ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081501.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081502.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081504.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081505.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081506.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081507.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081508.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081509.jpg) |