อบรมเทคนิคการสอนในระดับปฐมวัย |
|
เทศบาลตำบลแหลมฉบังจัดอบรมครูผู้สอนในระดับปฐมวัยในหัวข้อ เทคนิคการสอนในระดับปฐมวัย ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081707.jpg)
ที่ ห้องประชุมใหญ่ชั้น 2 เทศบาลตำบลแหลมฉบัง นายบุญเลิศ น้อมศิลป์ นายกเทศมนตรีตำบลแหลมฉบัง เป็นประธานในการเปิดอบรมครูผู้สอนในระดับปฐมวัยในหัวข้อ เทคนิคการสอนในระดับปฐมวัย ทั้งนี้เพื่อเป็นการพัฒนาการสอนให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้นเพราะนักเรียนในระดับปฐมวัยนั้นหากมีพื้นฐานของการเรียนที่ดีย่อมนำไปสู่ความมีพัฒนาการที่ดีในระดับการศึกษาที่สูงขึ้น ซึ่งได้รับเกียรติจากผู้ช่วยศาสตราจารย์ด๊อกเตอร์อุษณีย์ อนุรุทธ์วงศ์ อาจารย์ประจำภาควิชาการศึกษาพิเศษ คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร มาเป็นวิทยากรบรรยายในหัวข้อ สอนเด็กอย่างไรให้อัจฉริยะ ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081708.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081709.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081710.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081711.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081712.jpg) |