พญาไทศรีราชาร่วมพิธีถวายพระพร |
|
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/52Aug/52AugW2/2009081901.jpg)
นายแพทย์ธนาคม แมนธนานนท์ กรรมการผู้อำนวยการใหญ่ คุณฉวีวรรณ อัตตนาถ ที่ปรึกษางานบริการสังคม โรงพยาบาลพญาไทศรีราชา นำคณะพยาบาลและเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายพระพร เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ ณ สวนสุขภาพเกาะลอย ศรีราชา จ.ชลบุรี โดยมี นายฐานิศร์ น้อยเพ็ง นายอำเภอศรีราชา ให้เกียรติร่วมถ่ายภาพที่ระลึก
|