รองออง เร่งหาเสียงกับชาวบางพระ |
|
รองออง ผู้สมัครรับเลือกตั้งนายกเทศมนตรีตำบลบางพระเร่งหาเสียงกับชาวตำบลบางพระ ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/27.jpg)
ที่ ตลาดบางพระ นายละออง พยนต์ อดีตรองนายกเทศมนตรีตำบลบางพระ ผู้สมัครรับเลือกตั้งนายกเทศมนตรีตำบลบางพระ หมายเลข 1 ออกเดินประชาสัมพันธ์หาเสียงเลือกตั้งตั้งแต่บริเวณดับเพลิงบางพระเก่า ไปตามตลาดบางพระ แบบเคาะประตูบ้าน ซึ่งการเลือกตั้งนายกเทศมนตรีตำบลบางพระจะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 28 พฤษภาคม นี้ โดยมีหน่วยเลือกตั้งทั้งหมด 12 หน่วย และมีจำนวนประชากรผู้มีสิทธิ์เลือกตั้ง 10,833 คน ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/28.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/29.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/30.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/31.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/32.jpg) |