ทม.ศรีราชา จัดประชุมชมรมผู้สูงอายุ ประจำเดือนพฤษภาคม |
|
เทศบาลเมืองศรีราชา จัดการประชุมชมรมผู้สูงอายุ ประจำเดือนพฤษภาคม 2566 ณ ห้องประชุม ชั้น 3 เทศบาลเมืองศรีราชา มีนายประภัส เจริญสันติสุข รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา เป็นประธานในการประชุมฯ พร้อมด้วยนายศรุต รัตนะวลีลิขิต เลขานุการนายกเทศมนตรี และชมรมผู้สูงอายุในเขตเทศบาล เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/98.jpg)
ภายในห้องประชุมฯ มีการร่วมอวยพรและมอบของที่ระลึกให้กับผู้สูงอายุที่เกิดในเดือนพฤษภาคม 2566 อีกทั้ง มีการบรรยายพิเศษเรื่องการมอบถังขยะเปียก ลดโลกร้อน แก่ชุมชนในเขตเทศบาล และการรับสมัครอาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก (อถล.) ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/99.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/100.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/101.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/102.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/103.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/104.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/105.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/106.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/107.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66May3/108.jpg) |