ทต.บางปะอิน อยุธยา เข้าศึกษาดูงาน ทม.ศรีราชา |
|
รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา ร่วมต้อนรับคณะดูงานจากเทศบาลตำบลบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/204.jpg)
นายประภัส เจริญสันติสุข รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา พร้อมด้วยนายเทียม พัฒนพงศ์สิริกุล รองปลัดเทศบาล นางสาวจุฬาพร พิมพะนิตย์ รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมต้อนรับคณะดูงานจากเทศบาลตำบลบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ภายในการประชุม นายประภัส เจริญสันติสุข รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา ได้กล่าวต้อนรับทางคณะ และนำเสนอพร้อมตอบข้อซักถาม เกี่ยวกับการพัฒนาเมืองศรีราชา ให้กับคณะศึกษาดูงานได้รับทราบในครั้งนี้ ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/205.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/206.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/207.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/208.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/209.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/210.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/211.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/212.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/213.jpg) |