ร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคล |
|
นายวิบูลย์ รักทองสุข ผู้พิพากษาสมทบศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดชลบุรี ร่วมในพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง โดยลงนามถวายพระพรชัยมงคล ณ บริเวณด้านหน้าอาคารศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดชลบุรี เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/214.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug2/215.jpg) |