รองนายก ทม.ศรีราชา ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก ทต.ทากาศ |
|
รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองศรีราชา ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลทากาศ อำเภอแม่ทา จังหวัดลำพูน ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/65.jpg)
นายประภัส เจริญสันติสุข รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองศรีราชา ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลทากาศ อำเภอแม่ทา จังหวัดลำพูน นำโดย นายบัญญัติ กิติกาศ นายกเทศมนตรีตำบลทากาศ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาล นายวิเชียร ทองจินดา ประธานสภาเทศบาลตำบลทากาศ และสมาชิกสภาเทศบาล นายพบ เปลี่ยววิญญา ปลัดเทศบาลตำบลทากาศ หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาลตำบลทากาศ จำนวน 37 คน ในโอกาสที่เดินทางมาศึกษาดูงานด้าน "การบริหารจัดการที่ดีและการส่งเสริมธรรมาภิบาล" ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/66.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/67.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/68.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/69.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/70.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/71.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/72.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/73.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Aug5/74.jpg) |