พิธีเปิดกีฬาสี รร.ท.บ้านศรีฯ |
|
รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา เป็นประธานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาสี โรงเรียนเทศบาลบ้านศรีมหาราชา ประจำปี 2566 ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/156.jpg)
นายประภัส เจริญสันติสุข รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาสี โรงเรียนเทศบาลบ้านศรีมหาราชา สถานศึกษาในสังกัดเทศบาล ประจำปี 2566 มีสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลเมืองศรีราชา นายสกันณ์วุฒิ เศรษฐีกมล ผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลบ้านศรีมหาราชา คณะกรรมการสถานศึกษา คณะครู นักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมฯ ในครั้งนี้ กว่า 1,300 คน ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/160.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/157.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/158.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/159.jpg)
เพื่อเสริมสร้างความสามัคคีในหมู่คณะ เสริมสร้างความสามารถด้านทักษะการแข่งขันกีฬา และมารยาทในการชมกีฬาให้แก่นักเรียน รวมทั้งเสริมสร้างในด้านคุณธรรม จริยธรรม รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย การเป็นผู้นำและผู้ตามที่ดี https:// www.facebook.com/bansrimaharacha ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/161.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/162.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/163.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/164.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Sep1/165.jpg)
Pr.Sirachacity 8 กันยายน 2566
|