ทต.บางพระ จัดประชาคมท้องถิ่น ครั้งที่ 1 |
|
รองนายกเทศมนตรีตำบลบางพระ เป็นประธานประชาคมท้องถิ่น ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2567
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/169.jpg)
ที่ ห้องประชุมชั้น 5 เทศบาลตำบลบางพระ นายจงรัก สุขประเสริฐ รองนายกเทศมนตรีตำบลบางพระ เป็นประธานในการประชาคมท้องถิ่น โดยมี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน คณะกรรมการชุมชน กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน หน่วยงานภาครัฐและเอกชน เข้าร่วมประชาคม ในครั้งนี้โดยผู้อำนวยการกองงานต่างๆ ได้นำเสนอโครงการที่จัดทำในช่วงเวลาที่ผ่านมา ให้ที่ประชุมรับทราบ จากนั้นคณะกรรมการชุมชนได้นำเสนอปัญหาและความต้องการของชุมชนให้ที่ประชุมได้รับทราบ ซึ่งทางคณะผู้บริหารจะได้นำปัญหาและความต้องของชุมชนไปปรึกษาหารือร่วมกับผู้อำนวยการกองต่างๆ ของเทศบาล และจะนำผลการหารือแก้ไขปัญหามาแจ้งในการประชาคมครั้งต่อไป ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/170.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/171.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/172.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/173.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/174.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/175.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/176.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/177.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/178.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/179.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2566/66Nov2/180.jpg) |