ร่วมยินดี นอภ.ศรีราชา ไปดำรงตำแหน่ง นอภ.เมืองชลบุรี |
|
ผู้นำท้องถิ่น ภาครัฐและเอกชน ร่วมแสดงความยินดีนายอำเภอศรีราชาที่ย้ายไปดำรงตำแหน่งนายอำเภอเมืองชลบุรี ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/169.jpg)
ที่ บ้านพักนายอำเภอศรีราชา ได้มีการจัดงานเลี้ยงแสดงความยินดีกับ นายวรจักร สถาพรภิญโญ นายอำเภอศรีราชา ในโอกาสที่จะเดินทางไปดำรงตำแหน่งนายอำเภอเมืองชลบุรี โดยมีผู้นำท้องถิ่น กำนัน ผู้ใหญ่บ้านสมาชิกกิ่งกาชาดอำเภอศรีราชา อาสาสมัครสาธารณสุข ภาคเอกชน สื่อมวลชน จำนวนมากเข้าร่วมแสดงความยินดี ท่ามกลางบรรยากาศที่เป็นกันเองและความอบอุ่น ของผู้ร่วมงานที่เคยร่วมงานกันมา ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/170.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/171.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/172.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/173.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/174.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/175.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/176.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/177.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/178.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/179.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67Jan3/180.jpg) |