ต้อนรับคณะ บริษัท นิคเคสยามอลูมิเนียม จำกัด ในการทำกิจกรรม CSR ในโครงการ "ECO Friendly Family day " |
|
นายณรงวิทย์ ชดช้อย ผู้อำนวยการสวนสัตว์เปิดเขาเขียว ให้การต้อนรับคณะ บริษัท นิคเคสยามอลูมิเนียม จำกัด ในการทำกิจกรรม CSR ในโครงการ "ECO Friendly Family day "พร้อมบริจาคแก้วพลาสติก จำนวน 434 ใบ เข้าร่วมโครงการ ”แก้วกล้าเพื่อเธอ“ ณ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว จ.ชลบุรี.
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67much1/eco friendly 1.jpg) ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67much1/eco friendly 3.jpg) ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2567/67much1/eco friendly 4.jpg) |