วันแห่งความสำเร็จวิศวกรรมแหลมฯ |
|
โรงเรียนวิศวกรรมแหลมฉบังจัดพิธีมอบประกาศนียบัตร”วันแห่งความสำเร็จ”ประจำปีการศึกษา2551 ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009032825.jpg)
ที่โรงเรียนวิศวกรรมแหลมฉบัง อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี โรงเรียนวิศวกรรมแหลมฉบังจัดพิธีมอบประกาศนียบัตร “วันแห่งความสำเร็จ” ประจำปีการศึกษา 2551 แก่นักเรียนโดยมี นายชิตพันธ์ ธรรมศิริ ผู้รับใบอนุญาตสถานศึกษาโรงเรียนวิศวกรรมแหลมฉบังเป็นประธานในการมอบในครั้งนี้ ซึ่งการมอบประกาศนียบัตรในครั้งนี้นั้นมีนักเรียนในระดับชั้นประกาศนียบัตรวิชาชีพจำนวน 190 คน ระดับชั้นประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูงจำนวน 21 คน ซึ่งในการมอบประกาศนียบัตรวิชาชีพในครั้งนี้ก็เพื่อให้เด็กนักเรียนที่จบการศึกษามีความภาคภูมิใจในความสำเร็จและเกิดความรักใคร่ในสถาบันการศึกษาของตน และเป็นแบบอย่างที่ดีให้แก่นักเรียนรุ่นน้องในปีต่อไป ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009032826.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009032827.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009032828.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009032829.jpg) |