อบต.ผานกเค้าดูงานบริหารเทศบาลฯ |
|
เทศบาลเมืองศรีราชาให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลผานกเค้า จังหวัดเลย ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009033123.jpg)
ที่ ห้องประชุมชั้น 3 เทศบาลเมืองศรีราชา นายฉัตรชัย ทิมกระจ่าง นายกเทศมนตรีเมืองศรีราชา ได้ให้การต้อนรับพร้อมบรรยายสรุปให้กับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลผานกเค้า จังหวัดเลย นำโดย นายเกียรติศักดิ์ ศิริบุตร นายกองค์การบริหารส่วนตำบล ซึ่งได้นำคณะบุคลากรขององค์กรมาศึกษาดูงานเกี่ยวกับการบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี ศูนย์บริการร่วม วันสต๊อปเซอร์วิส และการจัดการเรียนการสอนตลอดจนการดำเนินงานของศูนย์เด็กเล็กของเทศบาลเมืองศรีราชา ทั้งนี้เพื่อพัฒนาบุคลากรของหน่วยงานให้มีประสิทธิภาพเรียนรู้จากประสบการณ์จริงและสถานที่จริง เพื่อสามารถนำมาพัฒนาองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นให้ดียิ่งขึ้น ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009033125.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/March52/March52W4/2009033127.jpg) |