ไทยออยล์ออกหน่วยบริการชุมชน |
|
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021218.jpg)
บริษัทในเครือไทยออยส์ กรุ๊ป ร่วมกับเทศบาลตำบลแหลมฉบัง และโรงพยาบาลอ่าวอุดม จัดกิจกรรมออกหน่วยบริการประชาชนเคลื่อนที่ บริเวณที่ทำการชุมชนบ้านเขาน้ำซับ ตำบลทุ่งศุขลา โดยภายในงานได้มีกิจกรรมให้บริการตัดผมฟรี ตรวจรักษาโรคเบื้องต้น บริการตรวจสุขภาพฟัน ตรวจเช็คสมรรถภาพของร่างกาย ฉีดยาป้องกันโรคกลัวน้ำให้กับสุนัขและแมว รวมทั้งยังมีการจับฉลากแจกของขวัญของรางวัลมากมาย และยังมีอาหารมาบริการให้รับประทานฟรีอีกด้วย
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021217.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021219.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021220.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021221.jpg) |