สายใยแห่งรัก วอค แรลลี่ อนุบาล 3 |
|
โรงเรียนเทศบาลบ้านศรีมหาราชา จัดกิจกรรม สายใยแห่งรัก วอค แรลลี่ อนุบาล 3 ประจำปีการศึกษา 2551 ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021516.jpg)
ที่ สวนสุขภาพเทศบาลเมืองศรีราชา นายสุทรรศน์ คลังกำแหงเดช รองปลัดเทศบาลเมือง ศรีราชา เป็นประธานในการเปิด กิจกรรม สายใยแห่งรัก วอค แรลลี่ อนุบาล 3 ประจำปีการศึกษา 2551โดยมีนายนวสุ ภู่ไพจิตรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลบ้านศรีมหาราชา เป็นผู้กล่าวรายงาน ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นโดยมีวัตถุประสงค์เพื่อ ให้นักเรียนผู้ปกครองและครูได้สร้างความสัมพันธ์อันดีต่อกัน ตัวนักเรียนได้เกิดการเรียนรู้ ประสบการณ์ตรงจากแหล่งการเรียนรู้ภายนอกห้องเรียน และผู้ปกครองได้เข้ามามีส่วนในการจัดกิจกรรมต่างๆ มากขึ้น ซึ่งสอดคล้องกับพระราชบัญญัติการศึกษาแห่งชาติ 2542 โดยในวันนี้มีนักเรียน ครู และผู้ปกครองเข้าร่วมกิจกรรมทั้งสิ้นกว่า 200 คน ![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021514.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021515.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021517.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021518.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021519.jpg)
![Image Image](http://www.buraphanews.com/images/stories/2552/Feb52/Feb52W2/2009021520.jpg) |